
MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI  CHA TAREHE
30/12/2021

WAJUMBE WALIOHUDHURIA.
1. Kedmon Chipanyanga                - Mwenyekiti 
2. Chaina Masamaki        - Katibu
3. Edward J. Mturi                - Mjumbe
4. Karani Ruhumbika                       -Mjumbe 

5. Josiah P.Saoke                            -Mjumbe

WAALIKWA.
1. Alfaxad M. Kizinga     - Kaimu Mwanasheria(W)
2. Bhoke Chacha                         - Kaimu Afisa Mipango (W)
3. Dr. Deusdedit Kalosa     - Mganga Mkuu wa Wilaya

        
        4.  Wumbe Harun           - Kaimu Mweka hazina(W)

5. Rehema Mdoe                     - Afisa Utumishi (w)

SEKRETARIETI.
1. Robert Makendo
2. Poul J. Mataba
3. Paschal Samson

AGENDA ZA KIKAO.
1. Kufungua Kikao.
2. Kuthibitisha agenda.
3. Kusoma muhtasari wa kikao kilichopita.
4. Kujadili  na  kuidhinisha  Ujenzi  wa  Jengo  la  wagonjwa  wa

dharura katika Hosipitali  ya Wilaya ya Butiama na Nyumba ya
Mtumishi kituo cha Afya Kirumi.

5. Mengineyo.
6. Kufunga kikao.

CTB/2021/2022/04: KUFUNGUA KIKAO.
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           Mwenyekiti alifungua kikao saa nane na dakika kumi na
tano (08:15) alasiri kwa kuwakaribisha wajumbe waliohudhuria na
kuwaomba kuchangia kwa umakini  ili  kuwezesha maombi yaliyo
mbele ya kikao kuidhinishwa kutekelezwa haraka na kwa ufanisi
kwa manufaa ya Halmashauri ya Wilaya ya Butiama. 

CTB/2021/2022/05: KUTHIBITISHA AGENDA.
Jumla ya agenda sita zilisomwa na Katibu wa Bodi ya Zabuni

na zikathibitishwa na kujadiliwa na wajumbe wote waliohudhuria
katika kikao.

CTB/2021/2022/06:  KUSOMA  MUHTASARI  WA  KIKAO
KILICHOPITA.

Muhtasari  wa  kikao  kilichopita  cha  tarehe  03-09-2021
ulisomwa,  ukajadiliwa/ukasahihishwa  na  ukakubalika  kuwa
kumbukumbu halali ya kikao.

CTB/2021/2022/O7: KUJADILI NA KUIDHINISHA UJENZI
WA  JENGO  LA  WAGONJWA  WA  DHARURA  KATIKA
HOSIPITALI  YA  WILAYA  YA  BUTIAMA  NA  NYUMBA  YA
MTUMISHI KATIKA KITUO CHA AFYA KIRUMI.

Katibu  wa  wa  Bodi  ya  zabuni  aliwasilisha  maombi  ya
kuidhinisha  kazi  ya  ujenzi  wa jengo  la  dharura  katika  Hospitali
mpya ya Wilaya ya Butiama Tsh. 300,000,000.00 na nyumba ya
mtumishi katika kituo cha Afya Kirumi Tsh. 90,000,000.00 kama
ilivyoombwa  na  Mganga  Mkuu  wa  Wilaya  (DMO),  na  fedha  ya
miradi  hiyo  ni  kutoka  “IMF”  na  tayari  iko  kwenye  akaunti  ya
Hospitali ya wilaya ya Butiama.

      Pamoja na maombi hayo, pia Katibu alisema kuna maelekezo
kutoka OR-TAMISEMI yanayoelekeza kwamba ujenzi huo ufanyike
kwa kutumia Mkandarasi, na kufikia tarehe 31/12/2021 mchakato
wa  manunuzi  uwe  umekamilisha  hatua  ya  kuaini  mkataba  wa
ujenzi  wa miradi  hiyo.  Kabla  ya  mjadala  kitengo  cha Manunuzi
kilishauri  atumike  mkadarasi  kwa  njia  ya  manunuzi  ya  “Single
Source”  ili  kuharakisha  zoezi  hilo  kwani  njia  ya  manunuzi  ya
“Competitive  tendering”  itachukua  muda  mrefu  hadi  kumpata
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mkandarasi na hivyo kuchelewa kwa mujibu wa maelekezo ya OR-
TAMISEMI.
Wajumbe wote kwa pamoja walijadili maombi hayo na kuyapitisha
yaendelee na mchakato wa manunuzi na kukubaliana kwa pamoja
kuwa  njia  ya  “Single  Source”  ndio  itakayo  tumika  na  pia  PMU
wazingatie taratibu za manunuzi.

CTB/2021/2022/08: MENGINEYO.
Wajumbe  walikumbushia  posho  yao  ya  kikao  ambapo  DMO

aliahidi kuwalipa mara apatapo OC ya mwezi unaofuata.

CTB/2021/2022/09: KUFUNGA KIKAO.
Mwenyekiti alifunga kikao saa tisa na dakika arobaini na tatu

(09:43)  Alasiri  kwa  kuwashukuru  wajumbe  kwa  usikivu
walioonesha na mijadala mizuri waliyofanya kwa maslahi mapana
ya Halmashauri.

MUHTASARI HUU UMETHIBITISHWA NA:

 
.............................
    TAREHE
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